UV LED MANUFACTURER Mayar da hankali kan UV LEDs tun 2009
  • shugaban_icon_1info@uvndt.com
  • shugaban_icon_2+ 86-769-81736335
  • Fitilar UV LED PGS150A & PGS200B

    • UVET yana gabatar da fitilun dubawa na PGS150A da PGS200B mai ɗaukar hoto UV LED. Waɗannan fitilun UV masu ƙarfi da fadi suna sanye da babban ƙarfin 365nm UV LED da kuma ruwan tabarau na gilashi na musamman don rarraba haske iri ɗaya. PGS150A yana ba da yanki mai ɗaukar hoto na Φ170mm a 380mm tare da ƙarfin UV na 8000µW/cm², yayin da PGS200B yana ba da girman katako na Φ250mm tare da ƙarfin UV na 4000µW/cm².
    • Dukkan fitilun biyu suna da zaɓuɓɓukan samar da wutar lantarki guda biyu, gami da baturin Li-ion mai caji da adaftar filogi na 100-240V. Tare da ginannen matatun anti-oxidation wanda ya dace da matsayin ASTM LPT da MPT, sun dace da gwaji mara lalacewa, sarrafa inganci, da aikace-aikacen binciken masana'antu daban-daban.
    Tambayafeiji

    Bayanin Fasaha

    Model No.

    Saukewa: PGS150A

    Saukewa: PGS200B

    Ƙarfin UV@380mm

    8000µW/cm2

    4000µW/cm2

    Girman UV Beam@380mm

    Φmm 170

    Φmm 250

    UV Wavelength

    365nm ku

    Tushen wutan lantarki

    Adaftar 100-240VAC /Li-ionBkayan aiki

    Nauyi

    Kusan 600g (Tare dafitaBaturi/ Kimanin 750g (Tare da Baturi)

    Ana neman ƙarin ƙayyadaddun bayanai na fasaha? Tuntuɓar masana fasahar mu.

    Bar sakon ku

    Aikace-aikacen UV

    UV LED fitila-2
    https://www.uvet-adhesives.com/uv-inspection-lamps/
    UV LED fitilar fitila-1
    UV LED fitila-3

    A cikin masana'antar kera sararin samaniya, gwaji mara lalacewa (NDT) yana da mahimmanci don tabbatar da daidaito da amincin abubuwan haɗin gwiwa. Hanyoyi na al'ada sau da yawa suna dogara ga mai shiga tsakani da duban abubuwan maganadisu, wanda zai iya ɗaukar lokaci kuma ba koyaushe yana samar da ingantaccen sakamako ba. Koyaya, zuwan fitilun UV LED ya inganta ingantaccen aminci da ingancin waɗannan hanyoyin NDT.

    Fitilolin LED na UV suna ba da daidaito da ƙarfi tushen hasken UV-A, wanda ke da mahimmanci don kunna rini mai kyalli da aka yi amfani da shi a cikin binciken ɓarna da magnetic. Ba kamar fitilun UV na al'ada ba, fasahar LED tana ba da tsawon rayuwa da ingantaccen ƙarfin kuzari, rage farashin aiki da raguwar lokaci mai alaƙa da sauyawar fitilun akai-akai. Daidaitaccen hasken da fitilun LED ke fitarwa yana tabbatar da cewa masu duba za su iya gano ko da ƙananan lahani cikin sauƙi, kamar ƙananan fashe-fashe ko ɓoyayyiya, waɗanda za su iya yin lahani ga daidaiton tsarin abubuwan da ke cikin sararin samaniya. Wannan haɓakar gani ba kawai yana inganta daidaiton dubawa ba, amma har ma yana haɓaka tsarin dubawa gabaɗaya, ƙyale masana'antun su kula da ƙimar samarwa mai girma ba tare da sadaukar da inganci ba.

    UVET ya gabatar da PGS150A da PGS200B fitilun UV LED masu ɗaukar hoto don aikace-aikacen NDT mai kyalli, gami da mai shigar da ruwa da duban abubuwan maganadisu. Suna samar da duka babban ƙarfi da babban yanki na katako, yana sauƙaƙa wa masu dubawa don gano lahani. An tsara su don samar da kyakkyawan aiki a wurare daban-daban na dubawa, tabbatar da cewa masana'antun sararin samaniya za su iya dogara da su don ingantacciyar dubawa da inganci.

    Menene ƙari, haɗaɗɗen tacewa na waɗannan fitilun duban UV suna rage fitar da hasken da ake iya gani. Wannan yana da mahimmanci don inganta amincin dubawa yayin da yake bawa masu duba damar mayar da hankali kawai akan alamomin kyalli ba tare da karkatar da hasken yanayi ba. Sakamakon shine ingantaccen tsarin dubawa mai inganci, wanda ke haifar da ingantaccen inganci a masana'antar sararin samaniya.

    Samfura masu dangantaka

    • Fitilar UV LED UVH50 & UVH100

      UVH50 & UVH100

      Fitilolin UVH50 da UVH100 karami ne, fitilun UV LED masu ɗaukuwa waɗanda aka tsara don NDT. Waɗannan fitilu suna da alaƙa……

    • Fitilar UV LED UV150B & UV170E

      UV150B & UV170E

      Fitilolin LED UV150B da UV170E UV suna da ƙarfi da fitilun dubawa. An Gina daga sararin samaniya…….

    • Fitilar UV LED UV50-S & UV100-N

      UV50-S & UV100-N

      UVET yana ba da fitilun dubawa na UV LED masu ƙarfi da caji: UV50-S da UV100-N. An gina waɗannan fitilun tare da......

    • Fitilar Curing UV mai ɗaukar nauyi 150x80mm

      Fitilar UV mai ɗaukar nauyi

      UVET ta haɓaka fitilar warkarwa ta UV LED mai ƙarfi mai ƙarfi. Wannan fitilar mai ɗaukuwa tana rarraba ko da hasken UV akan yanki na 150x80mm……