UV LED MANUFACTURER Mayar da hankali kan UV LEDs tun 2009
  • shugaban_icon_1info@uvndt.com
  • shugaban_icon_2+ 86-769-81736335
  • UV LED Linear Curing Systems

    • UVET's mikakke UV LED fitilu masu warkarwa shine babban ingantaccen maganin warkewa. Yin amfani da fasahar UV LED ta ci gaba, wannan layin samfurin yana ba da babban ƙarfin UV har zuwa 12W / cm2, ba da izinin warkarwa da sauri da inganci. Bugu da ƙari, waɗannan fitilun kuma suna da nisa na iska mai iska har zuwa 2000mm, wanda zai iya rufe babban yanki na kayan aiki da tabbatar da ingantaccen magani.
    • Waɗannan fitilun masu warkarwa na UV LED masu layi sun dace don magance sutura, tawada, adhesives da sauran aikace-aikacen saboda babban fitowar su ta UV, yanki mai haske mai tsayi da kuma warkarwa iri ɗaya. Tuntuɓi UVET don ƙarin ayyuka na musamman don biyan takamaiman buƙatun warkewa.
    Tambayafeiji

    UV LED Linear Curing Series

    Model No.

    ULINE-200

    ULINE-500

    ULINE-1000

    ULINE-2000

    Yanki na iska (mm)

    100x10 |100x20
    120x10 |120x20
    150x10 |150x20
    200x10 |200x20

    240x1 ku0 |240x20
    300x1 ku0 |300x20
    400x1 ku0 |400x2 ku0
    500x1 ku0 |500x2 ku0

    600x1 ku0 |600x2 ku0
    700x1 ku0 |700x2 ku0
    800x1 ku0 |800x2 ku0
    1000x10 |1000x20

    1350x10 |1350x20
    1500x10 |1500x20
    1600x10 |1600x20
    2000x10 |2000x20

    Kololuwar Ƙarfin UV@365nm

    8W/cm2

    5W/cm2

    Kololuwar Ƙarfin UV@385/395/405nm

    12W/cm2

    7W/cm2

    UV Wavelength

    365/385/395/405nm

    Tsarin Sanyaya

    Fan / Ruwa Sanyi

    Ana neman ƙarin ƙayyadaddun bayanai na fasaha? Tuntuɓar masana fasahar mu.

    Bar sakon ku

    Aikace-aikacen UV

    https://www.uvet-adhesives.com/uv-curing-lines/
    https://www.uvet-adhesives.com/uv-curing-lines/
    https://www.uvet-adhesives.com/uv-curing-lines/
    https://www.uvet-adhesives.com/uv-curing-lines/

    UV LED mikakke curing tsarin isar da high curing makamashi ga high gudun tafiyar matakai. Waɗannan tsarin suna amfani da fasaha ta UV LED don samar da madaidaicin, ingantaccen magani don aikace-aikace da yawa.

    A cikin ƙera murfin gefen nunin nuni, ana amfani da fitilun UV na layi don warkar da adhesives da sealants, tabbatar da haɗin gwiwa mai ƙarfi da ɗorewa tsakanin farfajiyar nuni da kayan rufewa. Wannan yana haɓaka mutunci da dorewar nuni kuma yana haɓaka ƙimar ƙaƙƙarfan samfurin gaba ɗaya.

    A cikin masana'antar semiconductor, fitilun UV LED masu linzami suma suna da mahimmanci don magance kayan kamar guntun wafer. Madaidaicin hasken UV da ke fitowa ta hanyar haske yana ba da damar ingantacciyar warkewar kayan aikin hoto da aka yi amfani da su a cikin tsarin masana'antar semiconductor, kare abubuwa masu mahimmanci daga lalacewa da lalacewa ta jiki.

    Bugu da kari, ana amfani da maɓuɓɓugan hasken UV masu layi da yawa a cikin masana'antar keɓaɓɓiyar kera. Hasken UV yana warkar da murfin UV yadda ya kamata don samar da kariyar kariya mai ƙarfi da dorewa. Wannan rufin kariya yana inganta aiki da rayuwar na'urorin lantarki, yana kiyaye su a ƙarƙashin yanayin aiki da yawa.

    Gabaɗaya, tsarin UV LED na layi yana ba da ingantaccen ingantaccen mafita don samfuran lantarki da samfuran semiconductor da yawa. Madogarar haske tana ba da damar sarrafa daidaitaccen tsarin warkewa, yana haifar da ingantaccen aiki da daidaiton sakamako.

    Samfura masu dangantaka